Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba nisamehe!!!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by First Born, Aug 1, 2011.

  1. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ni maneno mawili ambayo mara nyingi hutolewa na mtu anapokosea,
    Tuzungumzie kwenye mapenzi
    Unapokuta labda gf/bf/mume/mke wako anafanya kosa akakuomba msamaha unaweza kujisikia amani kwa kuwa mkosaji amekiri na kutambua kosa lake, hapo unaweza kumsamehe kwa moyo mweupe kabisa.

    Lakini inakuwaje ukiwa na mpenzi anaeomba sana misamaha? Hapa namaanisha kila siku anakuwa anafanya makosa na kukuomba msamaha akisema harudii tena lakini hazijapita siku mbili kosa lingine, ukimweleza o sweety nisamehe sitarudia, unamsamehe, siku kadhaa tena kafanya kosa tena anaomba msamaha,

    swali, hawa watu wanaokuwa warahisi wa kutenda makosa na kuomba misamaha kila siku wanafanya makusudi wakijua watasamehewa au?
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    samehe mara 7sabini,.....utabarikiwa hadi uchanyikiwe
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    so unaeza kuishi bila kukosea?jibu samehe tu maana makosa tunafanya sometimes bila kukusudia
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mhh daily nisamehe kwa kosa lilelile?
    iyo dharau..na anakuwa amaanish samahan zake cz anajua akiitamka tu sweetie nisamehe we unajibu ahh poa yamekwsha....MTU AKISEMA SAMAHAN INAMAANA STARUDIA KOSA ILO..
    UYO WA SAMAHAN THEN KESHO TENA KARUDIA TENA NA TENA ...mhh kaa nae akueleze kwwa mapana ugumu wa kuacha io tabia...lazima kuna sababu la sivyo asingekubali kuendelea kukuuzi kwa kosa moja dail..pole
     
  5. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    bebii upo mpenzi? Na we hilo ni kosa, niombe msamaha koz ulisema unasepa humu jf.
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    nimerudi bwana si unajua home ni home? 4give mi my darling
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    inategemea ni kosa gani kweli sio kila siku unamkuta na beki tatu sijui bed unafogive tu
     
  8. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Inategemea na kosa lenyewe kama kila siku the same misttake na anaomba msamaha hapo lazima ujiulize kuna nini hapo au huwa hamaanishi msamaha anaouomba
     
  9. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    HAPANA.MTU AWEZ KUISH BILA KUKOSEA....lakin kukosea ni mara moja kurudia kosa tangu januar mosi mpaka desemba 30 KOSA NI LILE LILE .. UTAITAJE?ni dharau...kose aleo ili kesho lile bt daily kosa moja mhh apana..apo kuna kingne zaidi ya kosa..uenda anafanya ivo ili akufukuze tu..akufukuzae akwambii toka so anakosea/anafanya lile linalokuudhi makusud ili uweze kusoma situation na ikiwezekana usepe..MTU ANAYEKUPENDA/KUJALI AWE RAFIKI AU MPZ AU ATA NDUGU ukimwambia iyo mbaya acha/ilo kosa usirudie tena NI LAZIMA ATATII ..HATARUDIA TENA..LAKIN KUKOSEA KOSA MOJA DAILY NI MAKUSUD NA NATAKA AFIKISHE UJUMBE FLAN NA KM UNA AKIL NZUR UTAGUNDUA TU NA KUFANYA MAAMUZI SAHIHI ACCORDNGLY
     
  10. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    I have forgive u my sweetheart, hata hivyo in my side it was bonge la msiba to be lonely in the room.
     
  11. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    apochacha..daily kosa ilo ..asi umeambiwa samehe2..ahh apana kurudia kosa apa ni kosa la jinai..
     
  12. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #12
    Aug 1, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Rose ungekuwa karibu ningekupa moja ya kiss ambayo hujawahi pata
    Hapa umesema na kama mtu anarudia kosa lile lile toka januari mpaka desemba na anaomba msamaha hapo hata wewe unachoka unaona kabis akuwa huyu anadharau
     
  13. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #13
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    wah wah wah wah wah wah!!! Unamwambia kabisa sitaki urudi umechelewa nyumbani, o naomba nisamehe sitarudia, kesho kachelewa, akikuona tu cha kwanza anapiga magoti, unasamehe, siku inayofuata kachelewa zaidi, akirudi tu nisamehe tena wakati mwingine kabla hata hujasema chochote, mhh!!!!
     
  14. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #14
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    wory not nilienda village am back na leo nashinda hapa
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Aug 1, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280

    kweli kupata baraka kwahitaji moyo
     
  16. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #16
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    woooow!!! So proud to hear that, its so strange to be far my love.
     
  17. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #17
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Ebwan BT Hapo baraka zingine zinaweza kuwa kama laana, atatenda kosa lile lile na we unasubiria baraka?
     
  18. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #18
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    umeona eeh nimewamiss sanaaa
     
  19. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #19
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    yeah! Don do the same mistake again, tutahisi ni makusudi!
     
  20. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #20
    Aug 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,232
    Likes Received: 1,899
    Trophy Points: 280
    no comments.
     
Loading...