Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba nisaidieni!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Allymisi, Mar 27, 2011.

  1. Allymisi

    Allymisi Member

    #1
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari ndugu! Kama kuna mtu ana jua namna ya kupata free download ya PDF AU ADOBE READER FOR MOBILE PHONE Naomba maelekezo.Simu yangu ni Orignal NOKIA 2700 CLASSIC, Nashindwa kusoma files zinazohitaji software hizo na nina shida nayo sana kuna materials yangu muhm sana ya kishule! NATANGULIZA SHUKRAN ZA DHATI KWENU WAUNGWANA!
     
  2. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Google and type pdf reader for nokia.zipo nyingi tu.then unatumia nokia phone manager kuinstall.
     
  3. Allymisi

    Allymisi Member

    #3
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thax kaka nimekusoma ila upo short sana lakini kuhusu nokia manager umeniacha kidogo na siku moja nilifanikiwa kudownload moja ila kila nikiifungua naambiwa unformat file niweke sawa namna ya kuinstall my dear brother! Please!
     
  4. L

    Lepapalongo Member

    #4
    Mar 27, 2011
    Joined: Jan 28, 2009
    Messages: 91
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Duuuh!!! Kaka hiyo simu hai support adobe reader maana haipo katika series ya symbian platform i mean file format like sis.sisx application ya aina hiyo huwezi kuitumia hapo only jar.(java) also jad.may u have to change it to Nokia N-series or E-series and some symbian series phone. Utainjoy hapo may opera tu in term of surfing.....
     
  5. Allymisi

    Allymisi Member

    #5
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapana kaka kuna mshikaji alishawahi kuniwekea ikafanya kazi ila niliiflash juz kati hapo ndo maana naihitaji tena kwa ss sipo naye yule jamaa aliyeniwekea mwanzo.Naomb msaada mwingne kaka if possble!
     
  6. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    ingia hapa www.getjar.com kisha nenda kwenye category ya education utaikuta mimi ninayo natumia kwenye nokia 6270 na 3110
     
Loading...