Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba nijitambulishe kwenu

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Makalangilo, Mar 12, 2009.

  1. Makalangilo

    Makalangilo Senior Member

    #1
    Mar 12, 2009
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Waheshimiwa wanachama wa jamii forums!

    Mimi naitwa Makalangilo,nimejiunga na jamii forums kwa kuamni kuwa ni mahali pa kutoa maoni na michango mbalimbali.Pia ni mahali ambapo ninaweza kupata maarifa kwa kuwa naamini wana JF wengi ni watu makini na watu wenye uelewa mkubwa nwa mambo.

    Kwa hiyo naomba nijumuike nanyi.
    Asante sana.
     
  2. ram

    ram JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    Hapa ndio mahalim pake!

    Karibu ukumbini!
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Wala hujakosea Karibu sana !! usiache wasiliana na Maxence Melo!
     
  4. A

    Audax JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2009
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Karibu na jisikie upo kwa watu wanaokujali na wanaojali nchi yao na kupinga mafisadi
     
  5. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,220
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Karibu sana ndani ya nyumba hii.
     
  6. mohammedzahor

    mohammedzahor Member

    #6
    Mar 12, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unakaribishwa sana na jitahidi kuitumia nafasi hii kujielimisha na kuelimisha jamii pia, ni eneo zuri kama utaheshimu kanuni na taratibu aidha utajifunza mengi na ya aina zote, jitahidi ujifunze mema zaidi mana huu ndio ulimwengu wa kujifunza yote, ila pendelea kuyazingatia mazuri na kuyageuza yawe ndio dira yako ya maisha.
     
  7. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Karibu hapa ni Jf home of great thinkers
     
  8. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2009
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,515
    Trophy Points: 280
    Karibu sana makalangilo!naamini utawakalangija sana mafisadi
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    FL umejuaje Makalangilolo si fisadi?
     
  10. E

    Ekitarangwe Member

    #10
    Mar 12, 2009
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu sana n'gwana wane
     
  11. G

    G.JUMA Senior Member

    #11
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    U
    m
    e
    p
    a
    t
    i
    a
    k
    a
    r
    i
    b
    u
    m
    n
    o.
     
  12. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Japo wa zamani,nakukaribisha.
     
  13. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #13
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    karibu sana. Karibu ujumuike nasi katika kuchangia mada mbali mbali
     
  14. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #14
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    welcome sana
     
  15. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #15
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu JF
     
  16. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #16
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    karibu jf
     
  17. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #17
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    karibu jf, jisikie huru.
     
  18. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #18
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    karibu mkuu!
     
Loading...