Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba Nijitambulishe Kwenu - Big Lady

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Big Lady, Nov 25, 2009.

  1. Big Lady

    Big Lady JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2009
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 548
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Waungwana wote hamjambo?

    Nimekuwa nikisoma JF na nimevutiwa saaa na michango yenye kuelemisha.

    Mimi ni mdada wa umri wa kati niliyeishia sekondari na kujiendeleza.

    Naomba ukaribisho wenu.

    Asanteni.
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,738
    Trophy Points: 280
    Karibu sana. Hiyo avatar ni picha yako? Usisahau nimekuwa wa kwanza kukukaribisha.
     
  3. GP

    GP JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mtume mwamediii, yani nilpoona hii avatar nikajua mpwa alishakuja kusalimia, Loh.
    hahahahaaaa, na mie wa kwanza kumpa SENKSI!!.
    karibu sana bibie, mie niko singo bado, yuu noo woraaimiiin?
     
  4. Big Lady

    Big Lady JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2009
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 548
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Si ya Kwangu. lakini size ya umbo langu ni kama uonavyo.

    Nashukuru kuwa wa kwanza kunikaribisha. Sitakusahau.

    Kwani kuna issue yoyote mtu akiwa wa kwanza kukukaribisha?

    Mimi mgeni naomba nielemishwe.
     
  5. Big Lady

    Big Lady JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2009
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 548
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Asante sana George.

    Kumbe ni Mpwa wako?
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,738
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Huwezi jua mipango ya Mungu. Si umeona G_P alivyoingia kwa kasi? Mtu wa kwanza kukukaribisha anaheshimiwa kama mwanamke anavyomheshimu mwanamme aliyembikiri. Hahaha! LOL!
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    karibu Big Lady...mi ndo babu yenu hapa jamvini wakikuchokoza uje kuwasemelea kwangu
     
  8. GP

    GP JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hahahaaa, asante ya mdomo inaongezewa na SENKSI, check kitufe hapo chini!!.
    huyu ni mpwa wangu kabisa, wapo wengine wengi sana!, lakini jisikie kua huru na amani kuanza kukaribishwa na wapwa sisi tusiopenda makuu
     
  9. Big Lady

    Big Lady JF-Expert Member

    #9
    Nov 25, 2009
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 548
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mmmh makubwa mie Big Lady. Mbona mnaniogopesha jamani!

    Na hiyo mipango ya Mungu ni ipi?
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    Nov 25, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Chrispin-nina mazungumzo na wewe baadaye
     
  11. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #11
    Nov 25, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ndiyo issue ipo, nayo ni kwamba, unatakiwa kuvunja naye amri ya 5+1 kila weekend
     
  12. GP

    GP JF-Expert Member

    #12
    Nov 25, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    dah mpwa sikuwezi, hishma mbele, BTW nimekugongea!.
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Nov 25, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,738
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Kashanisemelea au? LOL!
     
  14. Big Lady

    Big Lady JF-Expert Member

    #14
    Nov 25, 2009
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 548
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Asante Kigogo;

    Kwani kuna kuchokozana tena jamani?

    Ila kama naogopa vile babu maana wengine wanavyonikaribisha!

    Mmmh, mpaka Big Lady naanza kuogopa mwaya.
     
  15. Big Lady

    Big Lady JF-Expert Member

    #15
    Nov 25, 2009
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 548
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Asante tena George.
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Nov 25, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,738
    Trophy Points: 280
    LOL! Mipango ya Mungu haina makosa! Kama ambavyo hakukosea kuumba mwanamme na mwanamke na mipango yake hakuikosea vilevile. Hahaha! Nashukuru kwa uelewa wako wa harakaharaka.
     
  17. GP

    GP JF-Expert Member

    #17
    Nov 25, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    usiogope, toa basi mikono hapo kifuani nikuone vizuri if posibo nikufotoe!.
     
  18. GP

    GP JF-Expert Member

    #18
    Nov 25, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    warmly welcome!.
     
  19. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #19
    Nov 25, 2009
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Karibu Big lady, Mie ni dada yake Xpin, Xpin am watching you steps, si unajua tumetoka mahakamani sasa hivi oho.
     
  20. Big Lady

    Big Lady JF-Expert Member

    #20
    Nov 25, 2009
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 548
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    jamani; mbona mko hivi lakini?

    Ni kweli? Mimi naanza kuogopa sasa. Basi itabidi niage mapema niondoke.

    Aka babu mie siwezi mambo hayo. Kwani hapa si tunajadili mamambo mbalimbali.

    Nyie wenyewe mnasema "Where We Dare to talk Openly!"?

    Mimi napenda mambo ya kimaendeleo.
     
Loading...