Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba nijibiwe kwa anaefaham ama kujua

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mapambio, May 28, 2011.

  1. m

    mapambio Member

    #1
    May 28, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    ...hivi aya majina ya mabara katika dunia yametungwa na nani? Na kwanini herufi inayoanza ndio inayomalizia?...nahisi itakua na maana flani...nijuzeni kwa anaejua
     
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    sijui hata kidogo,duh una fikiria sana
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    peleka jukwaa la 'jamii intelligence"
     
  4. k

    kajembe JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 713
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Mfano bara la Europe au Ulaya? sio lazima herufi ianayoanza ndiyo inayoishia! zaidi jaribu kutafuta kwenye search engines kama googles utapata,mimi nimetafuta mara moja tu nimepata hii

    The first distinction between continents was made by ancient Greek mariners who gave the names Europe and Asia to the lands on either side of the waterways of the Aegean Sea, the Dardanelles strait, the Sea of Marmara, the Bosporus strait and the Black Sea.[29] The names were first applied just to lands near the coast and only later extended to include the hinterlands.[30] But the division was only carried through to the end of navigable waterways and "... beyond that point the Hellenic geographers never succeeded in laying their finger on any inland feature in the physical landscape that could offer any convincing line for partitioning an indivisible Eurasia

    Haya kishughulishe utapata majibu yote kwenye internet na kwakweli ndiyo faida ya Technologia hii!


     
  5. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2011
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Au la elimu, maana hajui anahitaji kuelimishwa
     
  6. k

    kulidoda New Member

    #6
    May 28, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inaelekea una fikiri sana kiasi cha kugundua hayo yaliyopo kwenye wali lako, nadhani itachukua muda kwa wewe na wengineo kupata jibu
     
Loading...