Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba nijibiwe kuhusu uefa

Discussion in 'Sports' started by CHIEF MVUNGI, May 9, 2012.

  1. C

    CHIEF MVUNGI Senior Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nauliza je CHELSEA watapata kucheza uefa hata kama hawatachukua kombe? yaani na maanisha finalist anaweza kucheza uefa atakama aja shika nafasi nzuri kwenye ligi yake
     
  2. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hakuna uwezekano huo hata chembe. Kuingia fainali ni suala moja na kuchukua kombe ni suala jingine. Kwa mujibu wa taratibu za UEFA zilizofanyiwa marekebisho mwaka 2006 liverpool walipokuwa club bingwa ya ulaya na wakati uleule wakishindwa kufuzu kwa michezo hiyo kwa mwaka 2006/2007. Kwa ujumla mabingwa wanaoshindwa kufuzu kwa michezo ya mwaka unaofuata ndio wanaopewa nafasi ya kushiriki.
     
  3. C

    CHIEF MVUNGI Senior Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aksante Listener kwakunijuza
     
  4. King2

    King2 JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hawezi .
     
  5. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    Hawawezi mkuu .
    Wakitaka kuua ndege wawili kwa jiwe 1 ni lazima kwanza wabebe kombe na pili ndio watapata nafasi ya kushiriki UEFA kama bingwa mtetezi.
     
  6. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    imekula kwao chelsick!!!
     
  7. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Nashukuru kwa taarifa hii, nami pia nilikuwa najiuliza maswali kama haya.
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,567
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Spot on.Lakini mwaka huo EPL ilibidi kuingiza timu tano zikiwemo na 4 za juu EPL,lakini safari hii atakayeumia ni wa 4 in case Chelski wakichukua ubingwa na wataanzia mtoano.
     
Loading...