Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba namba ya Gavana Ndulu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee Mwanakijiji, Jan 23, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jan 23, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Kuna haja ya kukata mzizi wa fitina; naomba mwenye namba ya Gavana Ndulu anipenyezee tafadhali. Ana maswali ya kujibu...
     
  2. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    I wish I could have one ningekupa mwanakijiji, na mimi nasubiri kwa hamu sana kusikia toka kwake maana hili sakata la ile nyumba aliyojengewa bado linanitatiza sana na natamani sana kupata majibu yakinifu kwani yaliyotolewa hadi sasa hayajaniridhiza hata kidogo,naamini ukipata namba yake hilo litakuwa ni moja ya maswali yako..,wana JF mwenye namba ya Gavana Ndulu amsaidie Mwanakijiji tafadhali.
     
  3. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #3
    Jan 23, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    kuna baadhi ya viongozi wamejijengea tendency ya kutopokea no ngeni.....namaanisha namba ambazo haziko kwenye phonebook zao,hivyo unaweza ukaipata namba ya Ndulu halafu asipokee simu yako.Jaribu Kutafuta email adress yake atake asitake ukmtumia email ataisoma tu kama ni mtu ambaye huwa anasoma emails.
     
  4. M

    Makoko in UK Member

    #4
    Jan 23, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    G S.
    Naona hata e mail ya BOT wameficha nilikusudia kumtumia haya yanayojadiliwa hapa, lakini haipo kwenye ukurasa wao wa mawasiliano.
     
  5. B

    BENE Member

    #5
    Jan 23, 2010
    Joined: Jan 21, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hebu linganisha zile nyumba mbili na maendeleo ya pugu sekondari
    eti maslahi ya taifa yalizingatiwa!!! Si kweli
    hata kama sheria inasema hivyo, anastahili kujengewa nymba kama hiyo, ndulu kama mzalendo na mtaalamu wa maswala ya fedha alistahili kupunguza gharama kwa vigezo. Na tungemuona wa maana zaidi. Sasa tunamuona mlaji mwingine tu sawa na richmond na wanaofanania
     
  6. GY

    GY JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Cheki na Zitto atakuwa nayo, kama si namba basi majibu ya maswali yako
     
  7. M

    Mundu JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ukipata namba, na mimi nina maswali!
     
  8. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    kweli anamaswali ya kujibu...
     
  9. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa mujibu wa yellow pages:
    Governor.......+255 22 2233021
    Deputy Governor (economic & financial policies)......+255 22 2233041
    Deputy Governor (Financial Stability & deepening)....+255 22 2233045
    Deputy Governor (Administration &Internal Contols)....+255 22 2233043

    Kama zitakufaa mkuu.
     
Loading...