Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba nakala ya mwanahalisi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TX, Jul 16, 2009.

  1. T

    TX Member

    #1
    Jul 16, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mIMI NI MSOMJAI MZURI WA GAZETI LA MWANAHALSI. LKN SIKU HIZI NIPO NJE YA TZ, SIAPTI KUSOMA MWANAHALIS. NAOMBA MWENYE SOFTCOPY YAHABRAI ZA 15/7/2009 ANITUMIE
     
Loading...