Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba nafasi

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mr Mayunga, Jul 15, 2011.

  1. M

    Mr Mayunga JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kama kuna mtu anashule yake au anafahamu shule ya private nzuri inayohitaji mwalimu wa History na Geography mwenye elimu ya degree anitafute kwenye no 0764620855
     
  2. m

    moghaka Senior Member

    #2
    Jul 23, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ok mm nina mwanafunzi anahitaji ku-resit hayo masomo mwaka huu tukikubaliana nikupe hiyo temp job
     
Loading...