Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naomba mwongozo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bongo Lala, Jan 14, 2010.

  1. B

    Bongo Lala Member

    #1
    Jan 14, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asaalam aleykhum al jamia, nimekua nafikiria kusomea mass communication na ningependa kusoma out of Tz, sanasana US, kwa wenye taarifa semister huanza lini huko na process ziko vipi za kuapply?
    nikipata na link ya vyuo nadhani itakua poa, nimeambiwa state universities are a bit affordable, msaada jamaa one of mtoto wa mkulima mwenye dreams za further education japo
     
Loading...