Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba mwongozo wadau.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Ninaweza, Aug 4, 2012.

  1. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Ni sehemu gani dar. Wanapo nunua vito (dhahabu, ruby, almas,.....) ntashukuru mkiniwekea na bei.
     
  2. bwegebwege

    bwegebwege JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2012
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kwa masonara!

    Wahindi ni walanguzi na wanapenda kualalia sana, fika Magomeni Mapipa, kama unakwenda Idara ya Maji kuna jamaa anaitwa Nchimbi, ni mtu wa Mungu, mkweli na hana tamaa! Atakupa ushauri mziri tu.
     
  3. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    ubarikiwe sana mkuu.
     
  4. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Ndugu zangu fungukeni basi
     
Loading...