Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba Mwongozo wa kumbana Spika?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanagenzi, Feb 17, 2011.

  1. M

    Mwanagenzi JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2011
    Joined: Sep 11, 2006
    Messages: 690
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Nafahamu bunge linaendeshwa kwa sheria, taratibu na kanuni. Anayesimamia haya yote ni Mheshimiwa (I prefer Ndugu) Spika. Je, endapo Spika atakosea, atapotoka au kupotosha kwa makusudi au bahati mbaya, akiwa anaendesha vikao vya bunge anaweza kuchukuliwa hatua gani?

    Ningependa kupata MWONGOZO wa jinsi ya kushughulika na Spika! Au yeye ni infallible?
     
  2. Chona

    Chona JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nadhani watalaam watatupa mwongozo. Ngoja tuendelee kusubilia.
     
  3. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Jaribu pia kuwasiliana na mbunge wako atakuwa anazijua hizo rules
     
Loading...