Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba mwongozo wa kibenki

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by TANMO, Feb 8, 2012.

  1. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kuhusu kuweka pesa kwa fixed deposit hapa Tanzania. Naomba kujuzwa ni benki ipi nchini inatoa interest rate nzuri kwa mwezi. Pia nitaomba kufahamishwa taratibu na masharti muhimu ya kuzingatia.

    Asanteni.
    Mapendo, TANMO.
     
  2. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Nenda nbc pale jirani na posta ya zamani utapata maelezo mzuri.
     
Loading...