Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba Mwongozo Ndugu Wapendwa..

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtoboasiri, Apr 10, 2012.

  1. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    ...mimi si kiongozi wa CHADEMA ila ni mwanachama wake mpya, lakini nataka kufanya mikutano ya hadhara kwetu Tabora kukitangaza chama (tarafa za Kitunda na Kipili na maeneo ya Chabutwa na Mpombwe). Naruhusiwa kisheria kutoa taarifa za kufanya mikutano ya hadhara kwa niaba ya chama changu?
     
  2. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Wasiliana na viongozi wa chama wilaya na mfuate process.kuweni makini,ccm wanakata mapanga!lakini tunawaombea!tupo pa1
     
  3. m

    mwanza_kwetu JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Make a plan, tafuta viongozi wa wilaya, na andaa ajenda za mikutano then hakuna lisilowezekana; nilikuwa tabora ndio mji mbaya kuliko yote tanzania; kalami kako stand tu jamani na utajiri wote huo watu wanaonyesha bastola tu then what
     
  4. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Wenye moyo wa kuthubutu kama wewe tunawataka sana! Wasiliana na uongozi wa kata/wilaya, hata kijiji. Fuateni procedure mtafanikiwa.
     
  5. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Safi kamanda..mtafute kiongozi wa chadema wilaya ama mkoa
     
  6. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni vipi wewe ujiite mwanachama, halafu hujui taratibu za chama chako?! na kanuni zinazoongoza vyama vya siasa?
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Watafute kina mnyika wakupe muongozo!
     
  8. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Sijiiti mwanachama bali ni mwanachama. Na uelewe swali na madhumuni ya kutolewa swali lenyewe kabla ya kuandika kitu - assuming una mental capacity ya kuelewa that is. Sijaulizia taratibu za kichama bali sheria zinazohusu mikutano ya hadhara!
     
Loading...