Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba mwongozo: Nahitaji kufanya masomo ya phd.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Tabby, May 2, 2011.

  1. T

    Tabby JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2011
    Joined: Jan 8, 2008
    Messages: 7,797
    Likes Received: 1,767
    Trophy Points: 280
    Ndugu zangu, najua hapa jamvini kuna watu wa taaluma na uelewa mbalimbali hivyohadi kufikia uamuzi huu nimeona kabisa kwamba, nitapata watu wenye kuelewa na wanaoweza kunisaidia katika hitaji langu hili.

    Ninahitaji kufanya masomo ya PHD kuanzia mwezi wa tisa mwaka huu, katika chuo chochote Canada ama nchi yoyote ya Scandinavia. Maeneo nipendayo ni International Development au Public Policies, lakini research yangu ningependa sana iwe katika "Micro-enterprise Development, Micro-Finance, Development Finance, Development Economics au Economic Development.

    Tatizo langu kubwa ni kwamba ninaishi kijijini ambako sina taarifa ni kwa namna gani naweza kupata supervisor, funds na hata admission.

    NAOMBA ANAYEELEWA ANIPE MWONGOZO.

    NATANGULIZA SHUKRANI.
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Una masters ya nini mamake huwezi kuprofess hadi umemaster, hizo kozi ulizo ziziandika hapo juu kuna nyingine haziingiliani kwenye master's level! Tuanzie hapo!
     
  3. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Aisee huko kijijini inabidi utafute mawasiliano vinginevyo ni ndoto na wakati ni sasa. Cha kufanya tafuta chuo ambacho wanachafanya research inayoendana na kitu unachopenda. Kisha establish contact na supervisor mmoja jitambulishe na umwambie uko interested na nini. Muonyeshe proposal, kisha apply. Ukipata admission ndio issue ya funding inaanza. Kwa bahati mbaya PhD si kama master degree unavyoapply unless utafute vyuo vya coursework.
     
  4. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hongera kwa kufikia levels hiyo
     
Loading...