Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba MWONGOZO kwa wabunge wanaolala bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sir R, Jul 29, 2011.

  1. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kuna tabia ya baadhi ya wabunge hasa toka CCM wana tabia ya kulala wakati session ya ikiendelea. Wanaudhi sana, wamebadilisha viti kuwa vitanda.

    Naomba mwongozo wenu kwa hawa waheshimiwa.
     
  2. TITAN

    TITAN JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dawa ni wasirudi mjengoni
     
Loading...