Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naomba mwenye kufahamu hili anisaidie

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by figganigga, Oct 14, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    hivi kama una pikipiki moja inayofanya kazi ya bodaboda,unaweza kuitumia kama dhamana ya kuchukulia mkopo bank wa kununulia pikipiki nyingine?
    je,kama inawezekana utaratibu unakuaje.nawasilisha.
     
  2. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    benki watahitaji CashFlow isiyopungua miezi 6.vigezo vya biashara-leseni,Tin,bizness registration
     
Loading...