Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba mwenye cv na datas za rita

Discussion in 'Celebrities Forum' started by boma2000, Apr 10, 2011.

  1. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    huyu mdada nampenda sana ila sina details zake tangu kuzaliwa, CV yake na kama ameolewa na ana watoto wangapi,
     
  2. inols

    inols JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2011
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 281
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mbona ofisi zake zinafahamika, nenda tu kamuulizie kwenye ofisi zake!
     
  3. i

    imosha Member

    #3
    Apr 11, 2011
    Joined: Dec 12, 2007
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    tena ana roho nzuri sana. mstaarabu kupitiliza. mzukie mjengoni kwake...
     
  4. B

    Babu Ubwete Senior Member

    #4
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 26, 2008
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukiona hivi ujue hana CV wala resume ni mjasiriamali tuu aliyeibuka kwa kuwa karibu na mzee wa ipp, ni mkimbizi toka rwanda aliyejichomeka Tanzania na kui enjoy life ya bongo kama wafanyavyo wakina kagendo
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Ofisi zake ziko wapi nimzukie..
     
  6. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    achane dhihaka wadau kama huna data za kutoa beta shat up
     
  7. Labata

    Labata Member

    #7
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahmada....
     
  8. J Rated

    J Rated JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hajaolewa ila ana mtoto mkubwa tu,alizaa akiwa na miaka 16
     
  9. a

    abbygil Member

    #9
    Apr 11, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umbea tu
     
  10. u

    urassa Member

    #10
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ana Phd kutoka Rwanda
     
  11. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Acha tamaa mbaya, haya ni maji marefu tafuta size yako.
     
  12. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Kajaliwa usafiri..
     
  13. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nyie ndio mnaorudi nyuma kimaendeleo eti tafuta size yako si useme unamaanisha nini

    Dharau zinawajaa ndio kwenye kila kitu mnashauri watu wasisonge mbele enemy wa progress

    Mifano ikiwa ni size yake au sio size yake mapenzi au casual urafiki yanachagua status??

    Kesho ndio utaona mtu kwao wapo level ya chini anataka apply kazi ya kulipwa vizuri mtasema wewe hufai wakati akili na mengine hanayo s
    Àsa wewe nenda kashauri nduguzo juu ya kuback up na sio kukatisha watu tamaa humu

    Sipendi wanaoshauri watu wasijaribu who knows?
     
  14. only83

    only83 JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kwa kweli sina habari zake kwa undani jamani..............ila nadhani ni good women...
     
  15. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #15
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kama binadamu yoyote labda ana mapungufu yake, lakin mimi namfahamu kwa mema tu niliyoyaona kwake.
    Mpole,msikivu,hachoshi kuongea naye,ana upendo,mchapa kazi,anajipenda na kujithamini,anaijali sana afya yake, si mtu wa kukata tamaa wala kumkatisha mtu tamaa.
    Mtafute kwenye website ya ofisi yake,ili ufanye contact naye ,pia upate cv yake kama kweli unamtafuta kwa wema.
    All the best.
     
  16. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #16
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    u said it all mkuu,katika maisha ili ufanikiwe,sometimes ni lazima ku risk.Wabongo uoga uoga uoga..eti siyo size yake?Kwani umesikia anataka kumbeba mgongoni???
     
  17. WABUSH

    WABUSH JF-Expert Member

    #17
    Apr 11, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ala, yashakuwa hayo!
     
  18. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #18
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Anapatikana kona baa usiku nenda pale ufantasize na dizaini yake na uache ndoto za mchana!!
     
  19. h

    hurumazaMungu New Member

    #19
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    she is beautiful for sure
     
  20. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #20
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    .......She is The Executive Director of BenchMark Productions, She once dated with IPP Chairman, but they are separated. She has one kid
     
Loading...