Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba mwenya CV ya Nape Nnauye

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Ulimakafu, Jun 20, 2011.

  1. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Wanajamvi naomba mwenye wasifu wa katibu wa uenezi na itikadi wa CCM Bw. Nape Mnauye anirushie.Maana nimekuwa nikifuatilia hoja na kauli zake nashindwa kumwelewa kabisa, ni porojo tu. Msaada please.
     
  2. bmx

    bmx Member

    #2
    Jun 20, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ngoja 2subiri waliyonayo wa2pe
     
  3. k

    kashwagala Senior Member

    #3
    Jun 20, 2011
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu usinikumbushe habari za Kinape Nape.........!
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Tunataka tumjue,maana tunaweza kuwa tunahangaisha akili zetu,kumbe mtu mwenyewe.........
     
  5. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mwombe mwenyewe atakua nayo. Sisi tukae na cv ya nape ya nn?
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Lete kama unayo mkuu,punguza jazba.
     
  7. moblaze

    moblaze JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    alipata degree India
     
  8. Mazoko

    Mazoko JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2011
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ndugu zangu naomba kumfahamu Nape Nauye ninani katika Taifa letu la Tanzania maana kila siku yeye kwenye ziara za ndani ya Nchi mala Rukwa Songea Iringa sasa kwenye vyombo vya habari anaziara kibaya zaidi kila siku lazima ukifungua glob fulani lazima ukute ziara yake mbona hao waliopita walikuwa hawafanyi hivi au ndiyo kukiimarisha chama?Mbona katibu mkuu yeye hatembei hivi na nimgeni kama Nape?Anatoa matamko kama msemaji mkuu wa chama hii ni hatari au alikuwa anaisubiri post hii kwa hamu kubwa ili atoke kisiasa?
     
  9. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    NApe NNauye ni fisadi wa siasa,
    Anatafuta Urais 2020,
    anaropoka bila kufikiri,
    .....
    ...
    wengine endeleeni
     
  10. M

    Marytina JF-Expert Member

    #10
    Jul 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Anatafuta kulipwa night
     
  11. c

    chachu Senior Member

    #11
    Jul 8, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyo nape ni kama vuvuzela kelele zake haziwezi kuleta mabaliko yoyote ya kiuchumi, au ahueni kwa mtanzania kwani hana wadhifa wowote wa maamuzi.
     
  12. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hivi utumishi serikalini kashastaafu? naona sasa anashughulika na chama. katiba inayompa Mh rais madaraka ya kuteua watu kushika nafasi tofauti tofauti za kichama mara serikalini nadhani ni mbaya sharti ibadilishwe kungali mapema
     
  13. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #13
    Jul 8, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Profesa chachage alisema uprofesa bila mchango wa maana kwa ya jamii ya watanzania ni Bure. Sasa CV ya Nape ukijua itasaidia nini hata kama ana PHD 10? Uwezo wa Nape kiungozi na Busara yake nazijua. Sihitaji CV yake kwa sababu haibadilishi imani yangu kwake.
    Ninachojua alipokea pesa za EPA toka kwa Jitu Patel. Full stop. Mwizi ni Mwizi hata kama ni profesa.
     
  14. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #14
    Jul 8, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,845
    Trophy Points: 280
    Hivi ninaotaa, au?!!!!
     
  15. M

    Mfwalamanyambi JF-Expert Member

    #15
    Jul 8, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Halafu akaongezea nyingine China
     
  16. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #16
    Jul 8, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    yesu na maria!!
     
  17. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #17
    Jul 9, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,380
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    CV za wanasiasa wa kiafrika wala zisikutishe ni utumbo mtupu kwani akili zao hata wasomeshwe mbinguni ni ufisadi tuu. Chenge kasoma Harvard, Kigoda kasoma Vanderbilt...lakini angalia madudu walioyafanya?
     
  18. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #18
    Jul 9, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    nape si yumo humu, mwambie atoe cv yake!
     
  19. M

    Makupa JF-Expert Member

    #19
    Jul 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Degree yenyewe ni kutoka chuo ambacho sifa zakr ni kama veta
     
  20. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #20
    Jul 9, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    alipata degree bangladesh ya sanaa
     
Loading...