Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba muongozo wako mkuu..p'se...!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by figganigga, Sep 16, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    Mke wa rafiki yangu anataka anipe dawa ya kuacha pombe nimuwekee mumewe yaani rafiki yangu kwenye pombe.ananibembeleza hadi imeshakua karaha.kisa akilewa anamsumbua na hatimizi malengo sababu ya pombe. Na huyo rafiki yangu ndo tunakunywa wote.sasa najiuliza, je huo si utakua usaliti?

    2.mimi si ntakosa kampani ya bar?

    3.akija kugundua mimi ndo nimempa dawa ya kuacha pombe wakati mimi bado nakunywa atajisikiaje?
    mimi nipo njia panda.nifanyeje? mia
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    mpe fasta
     
  3. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 18,958
    Likes Received: 6,679
    Trophy Points: 280
    Murder is a case broder mia. Mwambie ampe wenyewe mbona libwata hakukushirikisha?
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Sep 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    Kwanini huyo mwanamke asimpe mwenyewe..??

    Na unauhakika gani ni dawa ya kuacha pombe??

    Chunga sana kuwapa watu vitu kama hivyo.
    Usije mpa mtu sumu ukaishia pabaya ..
    ushauri wangu usijaribu..

    Mwambie huyo dada ampikie mme wake
    Chakula vizuri, amnunulie kama ndo bia
    Au konyagi .. halafu afanye majongololo
    Yake mwenyewe....
     
  5. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,684
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Muwekee kwenye glass yake kisha ujiwekee na wewe pia.
    Mkikosekana wote Bar itakua ngoma droo
     
  6. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ukimuwekea si utakosa pombe za offer toka kwake
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    muwekee rafikiyo ukute kumbe ni sumu. Unaitafta jela
     
  8. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kuna dawa ya kuacha pombe zaidi ya rehab? au ndio kiuganga zaidi
     
  9. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #9
    Sep 17, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mh! Unataka uziwa kesi wewe!
     
  10. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mhh huyo mwanamke ana jini mahaba anataka akutie matatizoni.Halafu mbona anaonekana mganga mganga?dawa ya kuacha pombe kaitoa wapi?na wewe mpaka unakaa na huyo shemeji yako mkaanza kuongea haya mambo rafiki yako alikuwa wapi?maana haya ni mazungumzo mazito.Kuna walakini katika story yako
     
  11. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #11
    Sep 17, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Mpe tukusahau...
     
  12. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    shauri yake, wajinga ndio waliwao! Why huyo dada asiweke ye mwenyewe ilhali ndo anaepata hiyo karaha?
     
  13. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Ijaribu kwanza, ikifanya kazi kwako ndiyo umwekee na Mshikaji wako...

    Ila kama ni sumu, mi simo!!
     
  14. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,968
    Trophy Points: 280
    mpe afu na we mwenyewe jiwekee ka ya kufa mfe wote ka kuacha pombe muache wote
     
  15. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #15
    Sep 17, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 690
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Hivi tangu lini dawa na pombe vikaambatana pamoja,kataa kabisa
     
  16. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #16
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    usipofwata huu ushauri basi,huna bahati ila chunga sana,mmepata wapi mda wa kuongea na mkke wa mweinzio namna hii halafu ashindwe hata sekunde ya kumwekea hiyo miti shamba yake mwenyewe?take bro,jf stil need you
     
  17. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #17
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,890
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Maziwa y m2 unachanganya kwnye valuu.
     
  18. mtoto mpole

    mtoto mpole JF-Expert Member

    #18
    Sep 17, 2011
    Joined: Mar 22, 2010
    Messages: 679
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmh huyo mwanamke ana mbwembwe,acha amuwekee mwenyewe..usithubu2 kushirikiana nae.
     
  19. K

    Kilambi Member

    #19
    Sep 17, 2011
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inakuwa nn sasz!! milk shake au valuu shake! au nyonyo shake!!!
     
  20. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #20
    Sep 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    hahahahahaaaaaaaaaaaaa!
     
Loading...