Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba Munitambue JF

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Kalamunzu, Apr 17, 2011.

  1. K

    Kalamunzu Member

    #1
    Apr 17, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...Jina langu (la kalamu) naitwa Kalamunzu dia Zinguku. Nimezaliwa mwaka 1938, tarehe 2 mwezi wa sita (Juni) katika kisiwa cha Bermuda (kwenye pembetatu). Si kawaida sana kwa sisi watu wa Bermuda kujitambulisha kwa maija ya kalamu, isipokuwa kwa vile tumekuwa tukiandamwa sana na mfumo wa kifisadi hata kutishia maisha yetu; ndio maana tunalazimika kutumia majina ya kalamu ili kuficha utambulisho wetu halisi.

    Nimemaliza masomo ya udaktari wa falsafa katika elimu jumla (general knowledge) na kubobea katika elimu nafsi na siasa-uchumi. Najishighulisha na kazi za kilimo cha matikiti maji (water melons) katika viunga vya mji mkuu wa Bermuda. Nina uwezo wa kuzungumza lugha tano (5) za kujifunza: Kiswahili, Kifaranza, Kingazija, Kiarabu, na Kiajemi. Vilevile, lugha ya mama ni ki-Bermuda.

    Naomba ushirikiano wenu wanaJF.
     
  2. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    Karibu jamvini
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Karibu Jamvini
     
  4. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kalamunzu nimekutambua tayari na nimekupenda ghafla,,karibu sana
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Na mimi naona
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana :violin:
     
  7. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Intro yako nimeipenda, karibu tushee uzoefu
     
  8. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    muone na mawivu yako :hatari:
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ahaaa haaaa haaa:A S 465::A S 465::A S 465:
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Apr 17, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Karibu pita ndani mlango uko wazi..
     
  11. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    ingia ndani mkuu,hii ndo JF kipimo cha uvumilivu
     
  12. K

    KILOTI Member

    #12
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naitwa venance kiloti nimwana harakati mdogo naepinga ufisadi naomba mnitambue
     
  13. K

    KILOTI Member

    #13
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mambo vp mko poa wana JF, MAISHA BORA KWA KILA MTANZANIA AU NI UMASIKINI KWA KILA MTANZANIA? Tujitume ndugu zangu.
     
  14. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Karibia kalamunzu, pita mpaka ndani.
     
  15. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Karibu sana Kalamunzu.....
     
Loading...