Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba munisaidie mawazo wana udom na hata wa vyuo vyengine.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by king roja, Oct 1, 2012.

  1. k

    king roja Senior Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman naomba munisaidie mimi nimechaguliwa udom bachelor of education in special needs nimepatiwa mkopo sh mil 3 laki 2 alfu 27 na mia 5. Nimeshalipa direct cost lakin nimeshindwa kulipa kiwango cha fee kwa kuwa sijajua Asilimia ya mkopo ambayo nitalipiwa na bodi. Ada yangu kwa mwaka ni laki 7
     
  2. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    ningetamn sana nikusaie ila acha tungojee wataalam waje!!!!
     
  3. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Fanya hii hesabu chukua Meals & Accommodation 1,837,500 jumlisha Stationary 200,000 toa hela ya field 620,000 itakayo baki igawanye kwa ada kisha zidisha mara 100% ukipata weka kene makumi mfano umepata 84% weka 90% ukipata 86% weka 90% ukipata 81% weka 90% ukipata 80% acha hivyo hivyo, kwasababu gani nimesema hivyo mkopo unatolewa kwenye makundi ya makumi tu pia na hela ya field inategemea % so haitokua 620,000 tena itapungua, I hope umeelewa
     
  4. l

    ludoludo Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakuu mi naona 2achane na mambo ya % la muhimu ni kujua 2 hela wanayokulipia bodi ktka ada alfu inayobaki ndo utamalizia baada ya kuzichanganua izo hela ulizopata kwa kufanya kama wadau walivyoeleza halafu hela ya field ni sawa kwa wote waliopata mkopo kama 2 hela yako itakua imekidhi ktka meal na acc pamoja na stationary....hivi wakuu ni kweli udom hua hawapewi hela ya special facult?
     
  5. K

    Kiparaa JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 380
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ni kweli
     
  6. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wanapewa kama kutokupewa labda iwe sasa,lakini ngoja waje wengine wachangie
     
  7. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,426
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    tatizo ni kwamba, hujui bodi wanalipa ada kiasi gani. sasa baadhi ya vyuo hawakusajili mpka ulipe ada yako unayotakiwa kulipa. sasa utalipaje wakati hujui unalipiwa sh. ngapi na unatakiwa kujilipia sh. ngapi?
     
  8. Victor Kisanga

    Victor Kisanga Member

    #8
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuko pamoja kaka kwenye special needs
     
Loading...