Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba Mungu Rev. Msigwa ashindwe kuthibitisha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by suranne, Jun 21, 2011.

  1. s

    suranne Member

    #1
    Jun 21, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwa kweli mi nakerwa sana na usiri uliopo serikalini na mjengoni maana mtu anapokosea au kwenda kinyume na utaratibu wa bungeni mbunge husimama na kuomba mwongozo wa spika kwa mbwembwe nyingi sana ili amwadhibu mkosaji ila mi sijaona mbunge aliyeambiwa athibitishe kauli mbele ya bunge ukisomwa uthibitisho wake ili hukumu itolewe kulingana na uthibitisho huo.Mfano sijawahi sikia hukumu ya Zitto, Lissu na Lema ila naona uhitaji wa kuthibitisha unaendelea so naomba mchungaji ashindwe kuthibitisha ili spika amwadhibu na hapo ndo tutajua hatima ya hukumu nilizozitaja hapo juu.
     
  2. Sinai

    Sinai JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CCM oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee! Zidumu fikra za mwenyekiti wa chama chetuuuuuuuuuuuuuuuuuuu!!!!!!!!!!!!
     
  3. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mshauri asipeleke kwa sababu tayari uthibitisho anao na ameshauandaa, anasubiri aambiwe lini apeleke
     
  4. N

    Nzogupata Member

    #4
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We ungeomba shetani aendelee kumzingira Lukuv, makinda, ole sendk, na wabunge wa CCM ili wasiuone ukweli kama kawaida yao. Kupitia mbunge wa nkenge, mwenyezi mungu kamsaidia Mch Msigwa kuthibitisha kuwa kule bukoba Pinda alipokelewa na magari zaidiya 60 kiasi kikubwa kuliko kile ambacho mchungaji alituhumu. Labda kwakuwa hakuna uwanja wa ndege maeneo mengi tungepata uthibitisho wa ndege pia.
     
  5. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawtaweza kumpa nafasi ya uthibitisho maana mengi ni ukweli,thus wanaogopa serikali kuumbuliwa.Wanasema hivyo mjegoni kuridhisha wananchi tu
     
  6. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Naomba maombi yako yasifanikiwe!!sumi haipimwi kwa ncha ya ulimi!!
     
  7. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,000
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    Lazima utakuwa umevaa bullet proof na helmet kujinasua na mabomu yatakayoendelea. miye mpitaji tu..................
     
  8. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Angekuwepo faiza Foxy mbona mambo yangekuwa safiiiiiiiiiiiii. Mjadala ungenoga.
     
  9. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kenda Uarabuni kwa Basha.
     
  10. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Si lazima kuchangia wanjameni kama unajua una mawazo ya mgando kama surnne. Kipi huelewi ktk vile Mch. Msigwa alisema je unataka kuhisi kuwa alikuwa anamsingizia Pinda kavukavu? Tatizo tunafanya hili jukwaa kama kijiwe cha kupumulia moshi wa bange ya Kijani mnayovutishwa na NAPE.
     
  11. G

    GJ Mwanakatwe JF-Expert Member

    #11
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Afadhali kinachotakiwa kuthibitishwa kingekuwa kinahitaji ushahidi kweli, kwa kuwa mengi ya yanayohitajiwa kutolewa ushahidi yapo wazi, sasa ushahidi wa nini? ni kupotezeana muda tu.
     
  12. T

    Taifa_Kwanza JF-Expert Member

    #12
    Jun 21, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 443
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yuko wapi huyu mwanamke, au posho zimezuiwa hata kwao
     
  13. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ungesikia vipi wakati huangalii au kusikiliza mjadala bungeni?Pumba zingine bwana! shida sana.
     
  14. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #14
    Jun 21, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tatizo la kupeleka wachungaji bundeni badala ya kanisani. hapo hakuna kuhubiri kila ukisemacho ushahidi mkononi. Sioni mnacholalamika nyie watu.
     
  15. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #15
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    A comment from an uncivilized idiot!
     
Loading...