Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msamaha

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by KARIA, Sep 21, 2012.

  1. KARIA

    KARIA JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 717
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    [​IMG]
     
  2. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Dawa yao ndogo sana hawa viumbe wa kike....lakini kwa mimi kupiga magoti hataa
     
  3. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Majemedari kupiga magoti kwa ajili ya kupata mbunye mbona simpo tu...... Ntafanya chochote kwa ajili ya ku secure pendo la nimpendae
     
  4. KARIA

    KARIA JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 717
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hapo umenena phatozoom! kiukweli tunapaswa kuomba msamaha kila tunapokosea.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Ila usipige magoti.....na si kila kosa uombe msamaha......Na kama kila wakati unafanya makosa yapasa kwa mwaka uombe msamaha angalau mara 1.............Na msamaha wenyewe utamke hivi: Yamekwisha au Poa au Nimeelewa au Ok, au Yaishe au kupiga kimya.
    Kaunga akija hapa ni balaa lol!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Anaomba msamaha huku anacheka duh.......!!!
    Labda alifanya kosa la kuvunja kikombe cha chai......
     
Loading...