Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msamaha kwa wana-JF (Msema hovyo,Lukolo etc) hawa na Wengine

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Moseley, Aug 10, 2011.

  1. Moseley

    Moseley Senior Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    1. Never give up
    2. mtoto wa mfugaj
    3. msani
    4. Chuma Chakavu
    5. Msema hovyo
    6. Lukolo
    7. Na wengine walioifungua link niliyoitoa

    Nilianzisha thread ambayo imeonekana kua inashtua, especially kwa watu wenye matatizo ya mshtuko.. Sikufanya hivyo kwa makusudi.

    Thread yenyewe ni hii hapa Click hapa

    Naomba samahani, Sikumaanisha kuwaudhi na kuwashtua..
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280
    Moseley......Moseley........Moseley........kwa nini lakini hukutoa tahadhari.........?
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Kwani ilikuwa na nini??
     
  4. Moseley

    Moseley Senior Member

    #4
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sikutegemea kilichotokea, But nimejifunza next time ntakua makini zaidi..
     
Loading...