Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naomba msaada

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mfereji maringo, Nov 22, 2010.

  1. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    nimeformat laptop yangu lkn sikudelete os ya mwanzo, nahitaji kuidelete bila kuiformat upya na kubaki na os mpya, nifanyaje?
     
  2. R

    Rubuyemajaliwa New Member

    #2
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <p>&lt;p&gt;
    &lt;/p&gt;</p>
    <p>&lt;p&gt;&amp;nbsp;&lt;/p&gt;</p>
    <p>unachotakiwa kufanya ni ku rescue data zako kwa removable h/d na kuzihifadhi kwenye coputer nyingine kisha fomat kama nia ni kuifomati,mambo ya os mbili za nini? piga chini hiyo weka fresh!</p>
     
  3. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2010
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35

    Fungua local disk yenye OS, tafuta faili liitwalo OLD WINDOWS kisha lidiliti. Faili hilo lina OS ya zamani pamoja na vitu vyote vilivyokuwepo katika hiyo OS
     
  4. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    asanteni, nitajaribu kwa sasa hakuna umeme kesho nitafanya mlivyo nambia, dah yaani jf ni kila kitu.
     
Loading...