Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Anniem, Aug 9, 2010.

  1. A

    Anniem Member

    #1
    Aug 9, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilimaliza advanced Diploma ya IT Arusha na nilibahatika kupata kazi kama computer operator sasa naomba msaada wenu natafuta mahali ninapoweza kufanya katika ujuzi wangu kwani naona unapotea.
     
  2. Fredwash

    Fredwash JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2010
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 561
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45

    IT iko pana Mzazi... labda ungefafanua unataka uutumie ujuzi wako katika nyanja ip....Programming, Networking
     
Loading...