Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naomba msaada

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by mwamaku, Aug 5, 2012.

  1. m

    mwamaku New Member

    #1
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamii naomba msaada wa kuandika muhtasari baada ya kupitishwa kwa katiba,pia msaada wa kuandika barua ya kuomba kusajili shirika katika wilaya
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,149
    Likes Received: 14,582
    Trophy Points: 280
    sms generation lol
     
Loading...