Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by jobseeker, Apr 18, 2012.

  1. j

    jobseeker Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wana JF,

    Hii topic imezaliwa baada ya member mmoja kumpa ushauri member mwengine katika moja ya hot threads hapa. ushauri wenyewe ulikuwa ni kutafuta kazi za kusomesha katika business college.

    msaada ninaoumba hapa ni wapi nitapata list ya business colleges? yupo yeyote anejua website za business college yeyote ile? kuna yeyote anaejua kama kuna college inayotafuta trainers wa IT/ICT?

    shukrani
     
Loading...