Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tabutupu, Oct 8, 2011.

  1. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    Umemnunulia mkeo gari, unashngaa jioni ya jumapili anarudi kwa daladala. Gari wapi, anakwambia kapanda mbengu kanisani ili apate baraka. Japo ni swala la kidini utafanyaje funguo pastor kesha kabidhiwa;
     
  2. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    huu sio utani bandugu,nami nshayashuhudia aisee,mambo mengine mi naogopa hata kuyaongelea maana yanagusa imani binafsi za watu.
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    i see, namzoa yeye mpaka kwa pastor, mbona funguo atatoa na ndo itakua marufuku yeye kuliendesha hlo gari.
     
  4. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    basi kabla ya kufanya hivo akushirikishe kwanza. lkn ghafla tu hapo kuna alama ya kuuliza why? wataeleza mbele ya waumini kuna nini kinaendelea kati yao wawili.
     
  5. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    yaaani atarudisha mbona unapanda mbegu kwa kitu ambacho ni chako umechuma kwa jasho lako hizi imani jmn
     
  6. N

    Natalie Senior Member

    #6
    Oct 8, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nenda kalichukue, kwani mlinunua kwa ajili ya kanisa au, michango mengine mnayotoa haitoshi, kalichukue, asikupandishe hasira.
     
  7. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    utakoma ubishi,mpaka unamuoa si ulijua kuwa mkeo ni zoba? ila kwa kuwa ulikuwa na ego kuwa utamtawala kirahisi kama mwanaume kwa vile ni zoba ukamuoa!sasa kula matapishi yako!
     
  8. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hukutakiwa kuweka kwa jina la mke wako in the first place, kama unamjua ni mtu wa aina hiyo. Na kama mnachangia property (katika mkataba wa ndoa) unaruhusa ya ku fanya "opporision to the donation". Charity ina sharti za ke na kama hakuzifatilia Pasta anatakiwa akurudishie gari, hata kama imeandikwa kwa jina la mke.
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    kuna umuhimu wa kuanzisha kanisa aisee lol
     
  10. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    hakuna cha pasta wala sheikh hapo,gari lazima lirudi halafu naliuzia mbali hela yote naenda kuDEMUlia kwa hasira.
     
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,839
    Likes Received: 2,008
    Trophy Points: 280
    mnh hasa lile kanisa la paleeeeeeeeeeeeee MWENGE
     
  12. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    loh! ili ujipatie mijigar sio
     
  13. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kwakweli hapo itabidi kuongea nae na nitalihitaji hilo gari kwa gharama yoyote kama alipanda kanisani au deci hapo tutamalizana kusiko ustaarabu
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    sio gari tu.kila kitu...
    hata hao wadada inaonekana wakiombwa na wachungaji hawakatai....lol
     
  15. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Haswaa!
     
  16. K

    Konya JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    utazichanga aiseee,na hawa jamaa walivyo na uwezo wa ajabu wa ku convice waumini,,ebwana duh na ck hizi imani yako inapimwa kwa kutoa...god bless
     
  17. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    lol!!life iz full of fools!!!..aiseee hilo gari atalitoa tu,arrrggghhhhhh!!!
     
  18. M

    MyTz JF-Expert Member

    #18
    Oct 8, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hahahahahahahahahah....
     
  19. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #19
    Oct 8, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,370
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Mke wako hajakosea kabisa ata kidogo nani mtu wakuigwa na jamii na waumini wote chakufanya muombe Mungu apokee sadaka yenu na awape upendo na moyo wakutoa.Mungu awabariki saana .
     
  20. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #20
    Oct 8, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kama kweli alitolea sadaka kanisani kwa moyo mweupe sina cha kujadili
     
Loading...