Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba Msaada

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kimbweka, Aug 10, 2011.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kuna jamaa yangu amekuwa rafiki wa karibu na binti ambaye ana asili ya Wameru! Urafiki wao hauna uhusiano wa kimapenzi, ila kutokana na ukaribu walionao anajisikia kuingia katika mapenzi na huyu binti, sasa ktk mazungumzo yetu alitaka kujua zaidi mabinti kutoka pande hizi huwa wakoje katika mahusiano na wana tabia zipi hasa ktk mahusiano... kama tujuavyo wa-bukoba, wa-kilimanjaro, wa- mbeya n.k. Mwenye kujua vzr hasa wanaoishi nao na waliowahi kuhusiana nao kimapenzi naomba msaada tafadhali..

    Natanguliza shukrani!!

    Kama litamkwaza mtu naomba alipotezeee, sina maana yeyote mbaya!!!
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,817
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    halijanikwaza sana....lakini katika ulimwengu huu tuliopo kuna watu wana mawazo ya namna hii bado?....nimeuliza tu
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Here we go again...the same old crap!!

    Unataka mahusiano na binti au kabila lake?! Nenda Meru ukawachunguze...
     
  4. Jux

    Jux Senior Member

    #4
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu naomba uelewe kuwa kuna mambo mawili kabila na tabia ya mtu ni vitu viwili tofauti ni bora ukajua tabia na mwenendo wa mtu kuliko kujua kabila fulani lina tabia gani maana hapo utajikuta unaambiwa vitu vingine visivyo na ukweli ndani yake kama amempenda aendele kuchunguza tabia yake akiridhika nae amuoe kutokana na tabia na mwenendo wake na sio kabila.
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Mkuu, suala la mapenzi na tabia za wapenzi huwezi kuligeneralize fuatilia tabia binafsi na si anakotoka. Ukianza kufanya hivyo ujue hakuna ndoa! Avoid suspicions and skepticism when it comes to love!
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Mmhhh

    Si vema kutaka kujua chupi ya mwingine
    ikoje hata kama zina rangi sawa labda
    saizi ni tofauti.....

    Kama anataka kujua kweli am date..

    Hapa kila mtu atakija na zake.

    Sehemu moja familia tofauti....
     
  7. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tabia wala haiusiani na kabila,mwambie rafiki yako awache kua nafikira za ajabu ajabu asituchoshe akili.
     
  8. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwani hao mnawajuaje? I mean wakoje hao? Pili kumbe kuna uniformity ya tabia za binadamu? Yaani kama unavyoweza kusema Mchele wa Kyela mtamu na pia binadamu inawezekana pia? Mh... Najifunza...
     
  9. d

    dan ki dan Member

    #9
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hujanikera but nakushangaa ulivyolivalia njuga suala la rafikiyo. Mapenzi hayana urafiki wala ushauri hata tabia kama akikupendelea kukusiliza kwa dakika hata 2 juu ya hilo mueleze haya ajichunguze yy mwenyewe nn anapenda na asivyovipenda then a link na mwenzi wake kama wanacope at least by 60% Hiyo ni perfect couple kwani hizo 30 wanaweza kuadjust wakiwa pa 1 na 10 zinabaki katika natural difference ambayo ni inborn kwani hii ndo inafanya hata identical twins waliolelewa na kukua pamoja hawawezi kufanana kwa kila tabia na hulka nakaribisha mawazo
     
  10. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Pole sana kama wewe ni mmeru toa mawazo .... maana utabaki kusema crap! crap! mwishoe utajing'ata
     
  11. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Sijaziona njuga!!! ila kama rafiki naweza mtafutia ushauri!! please kama wewe ni mmeru naomba ushauri wako!! si ukabila ila ni vyema kujua tabia za clan flan maana zinamaana katika mahusiano! pole sana
     
  12. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ni kweli maharage ya mbeya hayafanani na ya Kilimanjaro ..... hivyo utofauti upo tuuuuu!!!
     
  13. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Wapo wengi sana ..... mazingira na ualisia wa mtu unaweza kutoa tofauti hata ya kimawazo ... !!!
     
  14. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hv inapozungumzwa wanaume wa kikurya huwapiga wake zao, hapo tabia na kabila hazijahushwa...????????
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Crap...
     
  16. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    sawa bana,..mara udini,mara ukabila,mara ukanda na mara ukitongoji............heri mimi ni binadamu tu
     
  17. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,088
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    hapo kwenye RED samahani.. inahusiana tena mnoooo..... labda huyu msichana amekuwa adopted na wazazi wengine na sio wa kabila lake...

    malezi atakayo yapata kuhusu mila & desturi atakua nayo na ndio itakuwa tabia yake !.... NDIO MAANA WATU WENYE BUSARA WALISEMA NI NGUMU KUBADILI TABIA YA MTU!
     
  18. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    ????????? one fuse is off !!!!!!
     
  19. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #19
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Kuna watu bado mnazungumzia makabila??? Aisee!!!!!!!!!!!!!!

    Mie umenikwaza tena sana...................

    Mwambie Akimaliza kuchunguza wameru, aende kwenye dini, akimaliza achunguze warefu, wafupi wanene wembamba akimaliza achunguze weupe weusi aendelee na uchunguzi wake ataelewa.......................
     
  20. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #20
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Maswali kama haya huwa hayakosi majibu tena ya uhakika mtu akienda kwa sangoma!!
     
Loading...