Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada wenzangu mme kanitapeli na kakimbia naweza kumkamata mke wake?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Yasser5, Apr 18, 2012.

  1. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu wna jamvi mambo ya kisheria na taratibu zke naomba msaada
    nilikuwa namdai mtu kumbe anatumia njia za kihuni kutapeli pesa za watu sasa nimezunguka na kujua jamaa kaoa na katika kutaka kukmkamata kakimbia swali je ni haki kumkamata mke wake ili yeye aweze kurudi? Kisheria na kawaida
    naomba msaada wenu wana jamvi hili
     
  2. mka

    mka JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 319
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mkuu, huwezi kumkamata mke wake kwa kuwa siye unamtuhumu kukutapeli. Wewe toa taarifa polisi wamtafte mmewe ambaye ni muhusika. Ukimkamata mkewe kisa mumewe kakutapeli anaweza kuja kukufungulia kesi ya 'unlawful imprisonment'. Angalia mkuu.
     
  3. SR senior

    SR senior JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Shilingi ngapi kwanza?
     
  4. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    milion 6 na nusu mkuu
     
Loading...