Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada wenu

Discussion in 'JF Doctor' started by shegaboy, Jul 20, 2012.

  1. shegaboy

    shegaboy JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nina matatizo yameanza kama miezi sita hivi sasa na nimekuwa nashindwa kuelewa nini tatizo hasa. Kila ninapokula chakula huwa nasikia hali ya kutapika kama kichefuchefu hasa ninapo kutana na mafuta flani sija jua nini hasa tatizo. naomba mnisaidie nini kina nisumbua mara nikiacha hicho chakula nikikaa baadae hali hiyo inapotea inaweza kuja tena baada ya siku labda tatu au nne baadae
     
  2. Emecka

    Emecka Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    jinsia tafadhali, ili tusije toa ushauri kumbe tunakutusi mtoa mada.
     
Loading...