Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada wenu.!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kayoka, Aug 24, 2011.

  1. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,307
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Natumia SAMSUNG GT - B3410. Naomba msaada wa kuweza kudownload video kwa njia ya mtandao kama vile youtube, etc. Nimejaribu kwa kila namna lakini nashindwa. Naomba msaada wenu wadau kwa hili tatizo.
     
  2. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,307
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Duuuh.!? Wadau wa hili jimbo mbona kimya namna hiyo.? Saidia baba! Saidia baba!
     
  3. P

    Paul S.S Verified User

    #3
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mkuu hapo itabidi u google kwa sana,
    Nimejaribu kugoogle majibu niliyopata ni kuwa simu yako haisapoti youtube videos na sijapata appl unayoweza kuinstall kwa simu yako kudownload youtube.
    Labda udownload kwenye pc yako kisha uconvert ndio uhamishie kwa phone yako

    Check na hii link, take a note in solution no1 and no6 How to play mp4 video on samsung GT-B3410 - FixYa
     
Loading...