Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NAOMBA MSAADA WENU WATAALAMU WA SIMU ZA SUMSUNG GT-3212i

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by KWELIMT, Feb 27, 2012.

  1. K

    KWELIMT Member

    #1
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wana jf!

    Nawaombeni sana ndugu zangu kwa yeyote anayeweza kunisaidia kuondoa tatizo kwenye simu yangu SUMSUNG GT 3212i.

    Tatizo:kuna wakati it may take 10 seconds inaandika dsn unavailable sasa inanikera sana,plz kama kuna mtu anaijiua vizuri anisaidie namna ya kuiset.

    Nimejaribu nimefika mwisho wa utundu wangu kwenye simu,tafadhali naomba msaada wenu.

    nawasilisha .
     
  2. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #2
    Feb 27, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,954
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    ni dsn au dns? Kama ni dns inamaanisha domain name server na mara nyingi inakua kwenye email, setting za internet au huduma nyengine inayokufanya ucommunicate through internet

    Jaribu kuchunguza kitu kipya ulichodownload au ulichoconfigure hivi karibuni then delete it
     
  3. K

    KWELIMT Member

    #3
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Ni DNS kaka kama ulivonicorrect.


    Ahsante sana ndugu yangu,ngoja nikacheki settings.
     
Loading...