Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada wenu wakuu: (Press F1 to continue!)

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Pape, Sep 6, 2010.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wakuu, Kila mara nikiwasha PC nakutana na haya maneno 'Press F1 to continue!'...ninawezaje kuondokana na adha hii? Napenda nikiwasha PC iwe ina-load moja kwa moja! Asante sana.
     
  2. s

    susu Member

    #2
    Sep 6, 2010
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    If this happens on a regular basis, your CMOS battery might be flat and needs replacing. If it has only happened once then it just means that your BIOS has been reset to defaults.
    To go to the BIOS configuration, in my case, i am going to press "Delete" button. One i am in the BIOS, I am going to look for the "HALT ON" Option. Select it and choose the "No Errors" Options. Save your changes and reboot .
    All the best
     
  3. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2010
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    babu nenda kwenye bios.badilisha boot device priority,weka first boot iwe hard disk.
    halafu disabled floopy.ikiwezekana ichomee kabisa waya wa power kwenye cpu
     
  4. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2010
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    waweza ingia kwenye bios kwa ku press delete when mashine ikiwa inaanza
     
  5. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    CBZ:

    CMOS checksum error!

    Kama una utaalamu kidogo wa vifaa vya eletronics : tafuta scew driver : fungua hiyo computer na

    1. Angalia kama battery imekaa sawa sawa kwenye ubao mama (motherboard)

    2. Angalia kama "jumper" zimekuwa SET sawa sawa

    3. Kama moja na mbili hapo juu umeangalia ; jaribu battery nyingine inayofanya kazi ; yawezekana hii imepoteza uwezo wake wa kuishi

    4. Waweza pia kujaribu ku-upgrade BIOS (Google it)

    5. Zaidi tafuta technician atizame ubao mama wote (digital volt-ohmmeter) inaweza kukusaidi

    6. e.t.c
     
Loading...