Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba Msaada wenu wadau!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Ben Msele, Sep 18, 2012.

  1. B

    Ben Msele Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aisee! Kwanza nianze kusema kwamba kwa sa iv stres zote sjui za tcu na heslb zmenexpire 7bu 2meshazoea
    Wadau naomba kujua kuwa chuo hik lnstitute of Adult Education knafungua lin kwa frst year na Majina ya waliochaguliwa mwaka huu degree holders yapo wap? 7bu me nmechaguliwa huko na tcu af sjakiomba ata ukiingia webste ya chuo hamna taarfa za watu wa bachelor yaan npo gizan!
     
  2. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Vumilia watayapost tu kwenye website yao muda bado upo..au kama vipi waibukie chuoni ukapate more info
     
  3. D

    DODOSO REFU Member

    #3
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 16, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole kaka.Sina uhakika uko pande gani ila kama uko karibu na chuo u nid to go there na kama bado chenga fika pia tcu maana muda umeenda usije kosa chuo kaka.GIVE FEEDBACK THEN.
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Kiko nchi gan hcho chuo mkuu?
     
  5. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    acha kejeli wewe!!
     
Loading...