Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada wenu tafadhali!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by lulenganija603, Aug 2, 2011.

  1. l

    lulenganija603 Member

    #1
    Aug 2, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    naomben msaada wenu ndugu, kuna app niki-instal inakubali ila nikitaka ku-open inakua "system error". Simu yangu ni nokia 5320 xm, kama kuna link yeyote nidondosheen hapa chini!
     
  2. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    pole mkuu!!! umesha i hack? ni software gani hio?!! labda tuanzie hapo sababu system error ina sababishwa na mengi kwenye symbian yako
     
  3. l

    lulenganija603 Member

    #3
    Aug 2, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    <br />
    <br />
    bado sijaihack kwani nilitumia kila mbinu nilishindwa! Application yenyewe inaitwa ttpod hii nia music player!
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,148
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    achana na simu zinazotumia os za zamani hivyo...chukua android os au i os zipo juu zaidi.
    matatizo kama hayo ni very rare.
     
  5. L3 C4p0n3

    L3 C4p0n3 Member

    #5
    Aug 3, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    there are hunderds of hacking tutorial ctaki amini kama umeshindwa, nywy go to a forum moja ipo PRODIGITS.CO.UK, AU kama jamaa alivyo sema hapo juu get ur self ANDROID
     
  6. B

    Bukyanagandi JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 6,443
    Likes Received: 2,314
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Mkuu kwani hiyo app. una-install kutoka media gani, kama ni kutoka Internet basi wakati mwingine unapodownload kunaweza kutokea some gritches kwenye network ukajikuta program iliskip some code matokeo yake inashindwa ku-run baada ya kuwa installed, hivyo nakushauri utumie bittorrent au download manager kufanikisha error free download. Tatizo lingine inawezekana OS ya simu yako haiko compatible na app yako.
     
Loading...