Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naomba msaada wenu nimwache huyu binti

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mkulimamwema, May 19, 2011.

  1. m

    mkulimamwema Senior Member

    #1
    May 19, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watanzania mimi ni mwanaume niliye na mchumba ninayemjali sana,nilimwamini na kumtambulisha kwa ndugu zangu lakini ghafla amebadilika anazima simu na kuwa na visingizio vingi.Leo ilifikia hatua ya kunikatia simu na nilipompigia hakupokea pamoja na kumpigia mara nyingi ingawa alijaribu baadae kunipigia nilishindwa kupokea kwani nilikuwa bado nina hasira.
    Huyu bibie amegundua kuwa nampenda sana hata akikosa si mwepesi kuomba msamaha mpaka nimkumbushe,nimevumilia sana lakini kwa kuwa sijamwoa naona bora nichague mwingine lakini kabla ya kuamua sipo peke yako nina ndugu zangu kwenye familia yetu ya jammii forum naomba ushauri wenu nichanganye na wa mbayuwayu
     
  2. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Alivyokupigia simu si ungepokea na kumuuliza kulikoni, kwa kutokupokea kwako na yeye anaweza akajenga tafsiri yake, lkn chunguza hayo mabadiliko ya ghafla
     
  3. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Kaka kusoma ushindwe hata kuangalia picha?
     
  4. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kiufupi dm wako anajisikia sana kama vp mpotezee madem wengi wanatafta wa kuwaoa yy anakuzingua bado hujachelewa huyo dm ana mambo mengi
     
Loading...