Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naomba msaada wenu:natafuta kazi customer care/call center...

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Qt B, Jun 24, 2012.

  1. Q

    Qt B Member

    #1
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    habari wanajf!naomba msaada wenu, nina mdogo wng anatafuta kazi aina ya customer service au call center:elimu yake ni kidato cha sita ila akasoma na certificate ya mambo ya customer care+marketing +computer anafahamu pia...anahitaji kujiendeleza kielimu ila financialy hatuko vizur sana i mean the family kwa ujumla hivyo tunajtahid atleast apate hata kazi za call center kwenye mitandao ya simu or else atlest aweze kumove on na family tukiadd up kidog itasaidia yey kusoma na kufikia malengo...naamini mtanisaidia..asanteni sana..
     
  2. King2

    King2 JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Apeleke Cv erolink pale Morocco kwa vodacom, na spanco airtel hapo morocco.
     
  3. G

    GTesha JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nitumie Cv yake na picha passport size 3
     
  4. Q

    Qt B Member

    #4
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    asante king..kesho ataenda hizo sehemu apeleke cv yake...
     
  5. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kama alivosema king, cv ipelekwe erolink(c.care agent vodakom), spanco kwa airtel na maeneo ya mikochen nimesahau jina kwa ajil ya zantel(au aende zantel wamwambie cv aipeleke wap)
     
  6. mischa

    mischa JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Erolink hawapo moroco tena aende masaki opposite marrybrown ndo wamehamia huko
     
  7. King2

    King2 JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    bado office zao za morocco zinafanya kazi kama kawaida. Tena pale ndo Interview za Vodacom watu wanapigiaga.
     
Loading...