Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naomba msaada wenu madaktari

Discussion in 'JF Doctor' started by Wizzo, May 12, 2011.

  1. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #1
    May 12, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    jamani nsaidieni ninasumbuliwa na kichefuchefu mate yanajaa mdomoni nahisi kutapka ila sitapiki,nlenda hospital nkaambiwa nna minyoo nkapewa dawa kweli nkaona nafuu ila baada ya wiki 2 tu hali imerudi ileile.nsaidieni tatizo ni nini
     
  2. N

    Nsagali Member

    #2
    May 13, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    labda unaweza kuwa na mimba kapime
     
  3. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    kama dawa ya hospitali ilikusaidia kiasi, safi. ni indication kwamba dawa ilipunguza tatizo na tatizo ni kubwa kidogo, so; rudi hospitali ileile umweleze dokta maendeleo na jinsi gani dawa ya mwanzo haikusaidia. nadhani atakupa nyingine au kukupa double dozi.

    binafsi, pia nakushauri usile vyakula vya mafuta mfano, mayai ya kukaanga, chips, maziwa fresh sana, etc. wewe kula vitu vya kuchemsha, chemsha viazi, nyama(supu), pia viazi choma safi. katika kila kinywaji weka limao kidogo mfano maji, juice etc.
     
  4. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #4
    May 13, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Duh mkuu!!! Ushaijua jinsiayake!!

    Mada: Tazama aina za chakula unachokula, je unatumia choo aina gani? je unazingatia usafi wa mikono yako kabla ya kula chochote? maana kutumia dawa pekee na ukarudia tabia ya kula uchafu haitosaidia kuondoa tazizo. Tunapeana mikono na watu njiani kisha tunakula karanga na ghasia zingine bila kunawa mikono, haijalishi wala hatuhitaji kujua tuliopena nao mikono wametoka wapi au mikono yao wameitumia vipi.

    Pole sana.
     
  5. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #5
    May 13, 2011
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 575
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Pole sana mkuu!
    Nashawishika kuwa kweli una minyoo,sasa nadhani hukufuata ushauri wa dose vizuri.
    kwanza baada ya wiki mbili ungetakiwa uende tena hospital ukapime au umeze tena dose nyingine kwani minyoo haikai tuu tumboni ina life cycle yake so unaweza kukuta kuna mayai yaliyokuwa kwenye mzunguko ama kwenye misuli au ini so hayo yangeuawa kwa dose ya pili.
    USHAURI.
    Epuka kula nyama MBICHI hasa za kuchoma,Mbogamboga ambazo siyo well prepared, matunda ambayo hayajaoshwa vizuri,kumbuka kunawa mikona kabla na baada yakula so in short be hygenic.
    Get well soon.
     
  6. WA MAMNDENII

    WA MAMNDENII JF-Expert Member

    #6
    May 13, 2011
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 274
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    maumivu yakizidi kamwone dakitari
     
  7. K

    Kabathe Member

    #7
    May 13, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni vizuri urudi hosp. na utoe hayo maelezo
    Usipopata ufumbuzi nenda ngazi ya juu zaidi
    Bcoz this is the second time is better to see a Dr.(Si kila anaefanya kazi hosp ni Dr.)
     
  8. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #8
    May 14, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    asanteni jamani kwa ushauri let me do what u hv advised me.mungu awabariki
     
  9. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #9
    May 14, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu unaijua jinsia yake? vema ungemuuliza kwanza ni she/he
     
  10. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #10
    May 14, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    nmerudi hosp nkabidi nipime tena dk akanambia minyoo imeisha kuna amoeba so nmepewa dawa za amoeba ngoja nione impact yake
     
  11. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #11
    May 16, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ?

    Umepima Mimba?
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    May 16, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Babu Loliondo na Kikombe chake ni suluhisho la afya yako!
     
  13. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #13
    May 16, 2011
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    hahaha kwani amekwambia yeye ni ke! pengine ni me; basi tumuulize jinsia yake. ila mimi nafikiri pengine minyoo haijakwishwa hivyo ukichanganya minyoo haijaisha, anakula vyakula vya mafuta n.k lazima kichefuchefu kije..

    binafsi najijua nikianza tu kusikia kichefuchefu hasa nimalizapo kula najua nina minyoo. Hivyo nikinywa dawa ya minyoo hali inatoweka nakata miaka (uzima Mungu atupao) ingawa wengine wanashauri kila baada ya miezi mitatu unywe dawa ya minyoo. ila mimi nisiyependa kunywa kunywa dawa naona kuwa kuzingatia kanuni za usafi wa vyakula na maji tunayokunywa tunajilinda pia na minyoo.
     
Loading...