Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada wenu kwa hili

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by erickmalz, Aug 1, 2011.

  1. e

    erickmalz Senior Member

    #1
    Aug 1, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    khabar za sasa wana jf. Nashida ndogo 2. Kama unafahamu web ya kudownlod free books naomba unidondoshee. Nashda sana ya vitabu vya muzic na guitar
     
  2. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  3. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Ni vizuri ujue au utaje kitabu gani au mwadishi gani unatafuta vitabu vyake. Hii internet hakosi kitu na vingine ni takataka......

    ukishajua au kutaja jina la mwadishi wa kitabu itakuwa rahisi kukipata kwenye file sharing sites.
    kama mediafire. esnisps na hata kwenye torrent sites mbali mbali
     
  4. C

    Chief Lugina JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 293
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  5. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #5
    Aug 1, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,011
    Likes Received: 2,833
    Trophy Points: 280
Loading...