Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada wenu kwa anayejua

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by ALF, Mar 23, 2012.

  1. ALF

    ALF Senior Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Habari wana jamii ninahitaji mbao za trited 4X4 kati ya Ft 18 mpaka 20 PC 200 nina 2,000,000/= nipo D.S.M simu 0715 934398.
     
  2. n

    naivasha Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mbao teated au trited? 4x4? Haya
     
  3. Mau

    Mau Senior Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    treated au? Ni aina gani ya mti inaitwa trited na teated inapatikana mkoa gani
     
  4. ALF

    ALF Senior Member

    #4
    Mar 24, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Ninamaana ya mbao iliopikwa kwa dawa kuzuia isishambuliwe na wadudu?. Nahitaji kwajili ya kupaua nyumba.
     
  5. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    mbao teated au treated?
     
  6. kupelwa

    kupelwa JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 652
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    zipo ambazo haziko treated, je waweza kuchukua, je usafiri utalipa? maake zipo kilosa
     
  7. ALF

    ALF Senior Member

    #7
    Mar 24, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Hizo za kilosa ni lazima nifahamu kuwa kwa hizo pc 200 nitapata kwa kiasi gani? Na zina urefu gani? Baada ya hapo ndio nitapiga gharama ya usafiri kutoka kilosa mpaka hapa Dar, ningependa kufahamu je mali ya sili hawatanidai kibali? Wakajua mimi naenda kufanya biashara kumbe mimi nataka kufunikia kibanda changu.
     
  8. L

    LAT JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    hii size ya 4x4 ni kwa unit gani "inches"? unless otherwise hii size lazima ni special order kwani kwenye market mbao zinazopatikana ni 2x2, 2x4,2x6,1x8 and 1x10-12 inches na hii ni mbao aina ya softwood (pine) zinaweza kuwa treated au just rough
     
  9. ALF

    ALF Senior Member

    #9
    Mar 24, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Samahani kulikuwa na makosa kipimo sahihi ni 4X2 ft 18 mpaka 20, huku kwetu tegeta ft 20 @ 15,000 na Buguruni ni 13,000, huwezo huo sina cause nikataka mbao 200 kwa 2,000,000 ndip uwezo wangu ulipolomea, mahitaji haswa ni 4X2 PC 150 na 2x2 PC 100 nitakachofanya baada ya kupata hizo mbao PC 200 nitato PC 50 ambazo nikipasua 2X2 nitapata PC 100.
     
Loading...