Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada wenu.... Email yangu imeingiliwa na wanaojifanya wajanja kusaka pesa

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mpasuajipu, Apr 1, 2011.

  1. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndg wana Jf,
    Naomba msaada wa jinsi ya kuirejesha email yangu ambayo imevamiwa jana na kusambaza ujumbe kuwa naomba pesa kwa watu wanisaidie eti nimeibiwa, jambo ambalo si kweli.

    Nilikuwa natumia Yahoo.com sasa siwevi kuingia nimejaribu kuchange password lakini haijafanikiwa.

    Kwa yeyote mwenye utaalamu zaidi anielekeze tashukuru sana maana kuna email za kazini na folders muhimu za kazi siwezi kuziona sasa.
     
  2. newtonfox

    newtonfox Senior Member

    #2
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    usijibu reply message na usiwe unakubali kutuma email kwa watu usio wafahaa mara nyingi(senegal,nigeria etc) huw wko msn,facebook au an social network upenda kutumia picha za wadada walimbende hahahaaaaa pole ila dont reply dem
     
  3. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    nenda kwenye login, click I cant access my account

    chagua "My account may have been compromised" fuata maelekezo.
     
  4. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    wapopo at work jamaa washenzi sana hawa,pole ndg yangu ila fuata huo ushauri wa wataalamu hapo juu
     
  5. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Hahahaaaaa pole sana ndugu yangu mchezo kama huu wanautumia sana hao jamaa wanaigeria wanatumia majina ya wadada kwamba wako kwenye kambi ya wakimbizi ukitaka kuziona msg zao nenda kwenye google tafuta romanticscammer mimi niliwamaliza kwa kuwambia pesa zangu haziko benki ziko kwenye hiyo website yao wakachoka
     
  6. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Asante mkuu nitajaribu wamenitibulia kazi siku mbili sasa siwezi kuona email zangu. nashukuru kwa maelekezo
     
  7. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Nashukuru mkuu nitaifanyia kazi jamaa mashenzi sana
     
  8. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,529
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    Jaribu kuwasiliana na Yahoo wataweza kukusaidia kupata Password yako tena hebu fuatilia hapo chini uchague moja swali kisha ubonyeze ( Next)

    [​IMG]






    [​IMG] Looks like you need some help?

    Let us help you find a solution.

    What's the problem you are experiencing? What's the problem you are experiencing?

    I forgot my password My password doesn't work I forgot my Yahoo! ID My account may have been compromised

    bonyeza hapachini

    Chanzo : https://edit.yahoo.com/forgotroot?done=http%3A%2F%2Fmail.yahoo.com&src=ym&partner=&intl=us
     
  9. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,529
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
Loading...