Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba Msaada wana JF...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtoboasiri, Apr 15, 2011.

  1. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Bandugu,

    Kwa yeyote anaemfahamu Mtanzania aliyeko Nairobi sasa (au anatarajia kuwa huko hivi karibuni) na atakuwa (au anaweza kuwa) huko at least for the next three months na ni graduate -au ata-graduate hivi karibuni especially kwenye Finance/Business/Management- naomba ani-PM.

    Natanguliza shukrani
     
Loading...