Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada wakuu

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Hassani, Sep 28, 2009.

  1. Hassani

    Hassani JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Habari zenu wakuu wangu,kwa ufupi mimi najifunza C++,natumia dev c++ compiler,tatizo langu liko kwenye kutumia header files,pamoja na kutumia mifano toka kwenye kitabu bado compiler inaniletea linker error,nachokifanya ni kucreate new project,then naandika class file with "h" extension,napoandika program yangu nainclude "myfile.h",lakini mwisho wa siku inaniambia[linker error] undefined reference to..,so naomba wataalam wa hii kitu wanisaidie.
     
  2. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2009
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    kwanza uncle, ningependa kukuuliza, unajifunza c++ kwa sababu upo shule unasoma, au unataka kuanza career kwenye programming.

    Mimi sio mtumiaji wa borland, huwa natumia visual studio.

    Kama itakusumbua sana bila kupata solution, may be unaweza kujaribu visual c++, everything is straight forward. Jaribu kucheki kwenye google pia, hope kuna forums wameshalizungumzia hilo.

    all the best
     
  3. Hassani

    Hassani JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Siko shule mkuu,ila ndo naanza kivyanguvyangu
     
Loading...