Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada wakuchakachua simu ya kichina

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mawenzi, Feb 25, 2011.

  1. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimenunua simu ya kichina. Imelokiwa kutumia SIM card ya tiGO tu. nataka iwe inapokea laini zote.

    Inaitwa MI au Mi-Q+
    Imetengenezwa na Mi-Fone company
    IMEI: 357213030445512.

    TAFADHALI NISAIDIENI Wakuu
     
  2. Miss X

    Miss X Member

    #2
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chukua sabuni ya omo kiganja kimoja,
    Changanya na ndimu alafu na maji lita 2,
    Weka simu yako ukiwa haina betri
    iache kwa muda wa masaa 24.
    then itoe na iache ikauke.
    Alafu iweke laini yoyote
     
  3. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Are you serious Miss X??
     
  4. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    Weka sasa jina lako halisi hapa tukusaidie kuchakachua !
     
  5. P

    Paul S.S Verified User

    #5
    Feb 25, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,840
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Mkuu jukwaa la jokes si lipo? nachelea kusema kama hujui kwanini uchangie au unaongeza idadi ya post zako tu
     
  6. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Miss X you have made my weekend! Bwa ha aha ha aha!
     
  7. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    duh!
     
  8. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    @miss x,cna mambavu wallah teh teh teh! Ntacopy hyo!
     
  9. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hili ni jukwa la wataalamu, kama wewe hujui kitu kama mimi basi unatakiwa ukae kimya uwe mtazamji tu.
     
  10. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #10
    Feb 25, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Acha kununua bidhaa feki
     
  11. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,653
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Miss x yupo sahihi. kwanza tigo hawana simu za mchina. na kama zipo mnisamehe. au ni ya wizi?
     
  12. dfreym

    dfreym JF-Expert Member

    #12
    Feb 26, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35

    haya we!
     
  13. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #13
    Feb 26, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kha! Yupo sahihi ki vp? Kuna jukwa la jokes/utani hapa ndio unaruhusiwa upuuzi kama huo, acha ku suport ujinga mkuu.
     
  14. P

    Paul S.S Verified User

    #14
    Feb 26, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,840
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    MR unazijijua bidhaa feki? Au unadhani kila kinachotengenezwa china ni feki, u're wrong.
    Kuna bidhaa duni na kuna bidhaa feki
     
  15. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #15
    Feb 26, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwani wataalam huwa hawachekagi? Ama ndio nyie mkienda nyumbani watoto wanajificha? Never take life too serious no one gets out alive anyway.
     
  16. P

    Paul S.S Verified User

    #16
    Feb 26, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,840
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    mkuu muanzisha mada ameona jukwaa hili litamsaidia kwa shida yake kama itawezekana lakini anatokea mtu anajibu utumbo na wengine wanamsapoti nafikiri kisa ni miss.
    Hili ni jukwaa la kitaalamu kama hujui solution yake kaa kimya.
    Watu walio zoea jukwaa la upenuni utawajua tu post zao wakija majukwaa mengine
     
  17. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #17
    Feb 26, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mkuu vp! Mbona umeninukuu mimi!, kuna Kitu mbaya nimeongea?. Hebu zipitie tena comment zangu.
     
  18. P

    Paul S.S Verified User

    #18
    Feb 26, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,840
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    hapana mkuu tupo pamoja, nimekunukuu kuongeza msisitizo kwa ulicho komenti ni sahihi, kama kuna mtu anapenda utani na kucheka basi jukwaa lake lipo aende huko, thats all mkuu
     
  19. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #19
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kucheka 2nacheka tu!kwe kwe kwe!! Nyie mnaong'aka msaidien bac!
     
  20. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #20
    Feb 26, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu hizo sio zakichina ni cm org kabisa zimetolewa na tigo na zipo aina 2 nikama zinazotolewa na voda, zantel nk ni special je yako ni zile kubwa kama blackberry au ni hile ndogo ila zote zinatoka lock nijb aina yake
     
Loading...