Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada wako

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mwabalogile, Sep 25, 2012.

  1. M

    Mwabalogile Senior Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimechaguliwa ktk chuo kimoja ila tatizo linaloniumiza ni kukosa mkopo ! Hivyo naombeni msaada wa jinsi ya kuappeal au njia nyngne ninayoweza kuitumia ili nipate mkopo kama wenzangu !
    Thanx in advance
     
  2. N

    NEEMA MWAIPUNGU Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ok kwanza wanasema kuwa wanyaanda majina ya waliokosa kbxa mkopo watayatoa vry soon den kuanzia trh 1 bac milango itakuwa wazi km unataka ku appel unachotakiwa 2 ni kwenda na buku 5 kwa ajili ya kulipia ku appel
     
  3. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
  4. M

    Mwabalogile Senior Member

    #4
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ahsante sana Neema
     
  5. M

    Mwabalogile Senior Member

    #5
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngoja niicheck hii
     
  6. g

    gbrother JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 406
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    buku 5 analipia kupitia m-pesa, ukicheki kwenye web utapewa maelekezo.
    Ingawa appeal inafanyika ukiwa chuoni, na loan desk wa chuo ndio anatakiwa asubmitt form zenu,

    so fanya registration mapema chuoni mapema then mwone loan officer wa chuo chenu.
     
  7. N

    NEEMA MWAIPUNGU Member

    #7
    Sep 28, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    xaxa mbna wanasema tna trh 1 oct heslb ni kwaajili ya nn jaman? na pia cc ndo 2naingia vyuoni na chuo kinafunguliwa 8 oct xaxa ntaenda 2 kwa loan officer wa chuo kivipi ebu dadafueni vzur
     
Loading...