Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada wa ushauri, nini tatizo la kuwashwa mlango wa haja kubwa?

Discussion in 'JF Doctor' started by EPHRASEkE, Aug 27, 2012.

  1. E

    EPHRASEkE Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba ushauri, mlango wa haja kubwa unaniwasha Mara kwa Mara sijui dawa yake ni nini? Nimetibiwa sana za minyoo, na fungus lakini wapi!! Msaada jamani.

    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
  2. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    nenda hospital ndugu, kabla hujazidiwa nakuamua kugawa 0713
     
  3. Chocs

    Chocs JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 8,130
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Hiyo ni minyoo midogodogo,nenda hsptal
     
  4. g

    green_marwa Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sababu ziko nyingi sana.Cha. Muhimu nenda kwa daktari bingwa muhimbilia.Nenda sehemu ya kulipa mana huko ndo utajieleza na kupata huduma iliyobora.Pole sana!
     
  5. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    :violin::violin:
     
  6. E

    EPHRASEkE Member

    #6
    Oct 5, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru kwa ushauri, nilishauriwa kutumia UNUsual, pakapoa kidogho, lakini sasa naona hali imeanza tena! Mie Niko mbali na hospital ya Taifa Muhimbili, Niko mikoani, kuhusu dawa za minyoo nimetumia sana, sa sijui shida ni ipi mpaka sasa!


    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
  7. M

    Mjasiriamali1 JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,291
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Hahaha!!!!!!!!!!! Hihihihihi!!!!! Hehehehehehe uwiiiiiiiii mtaniuwa hahahahaha! Uhuhuhuhuhuhuhu!!!!!!!! Hahahahahaha. Eti unawashwa tigo hahahahaha!
     
  8. C

    CHUDU KHAMIS Member

    #8
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu wansumbuliwa na izho mambo kweli sasa wachka nini?
     
  9. B

    Buntungwa JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 319
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Ukisha jisaidia aja kubwa uwee unanawa na maji na sabuni unajiosha vizuri fanya hivyo mara kwa mara tatizo litaisha
     
  10. K

    KIBONGOMKUTI JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 1,369
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Duh pole sana inawasha tu au unapata feelings za kukunwa na kitu kigumu?
     
  11. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,010
    Likes Received: 713
    Trophy Points: 280
    Mh,ngoja nipite,Kitu kigumu!!kitu gani hicho sasa na wewe?:lol:
     
  12. K

    KIBONGOMKUTI JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 1,369
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Usipite mwenzetu anawashwa ww wakimbia badala ya kutoa msaada,me nina kitu kigumu naweza kumkuna ili kumsaidia au nakosea wajameni?
     
  13. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mara ya mwisho kunyoa nywele za huko ilikuwa lini?
     
  14. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Mapera,Unakula mapera sana sasa ukijisaidia vichembechembe vya mbegu zake vinasalia hapo matokeo yk vinakutekenya unawashwawashwa.
     
  15. maege

    maege JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 291
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    jamani hili ni tatizo la wengi na hapa sioni ushauri kabisa, au jf hakuna madaktari????
     
  16. T

    Topi Member

    #16
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mimi kipindi fulani nilikuwa na tatizo kama hilo. Rafiki yangu alinipeleka kwa mzee mmoja wa KIMASAI akawa amenitibu na tangu siku hiyo sijawa na tatizo hilo tena. Jitahidi tafuta wandugu hawa watakusaidia mara moja kama uko serious.
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mgomo bado unaendelea pale,,,,sijui huko fasti traki
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kweli kabisa mdau,ila sasa wadau wanaleta masikhara
     
  19. Kifaranga

    Kifaranga Senior Member

    #19
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    tehe teheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  20. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #20
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    lazima ni minyoo hiyo wahi bwana
     
Loading...