Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada wa Star TV na chanel 10

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by samilakadunda, Aug 11, 2012.

  1. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    kwayeyote alie na uwezo wa kunisaidia,nina dish la ft6 resiver guf star,nipo morogoro,awali nilikuwa na pata kwasasa sipati kabisa,naombeni msaada.
     
  2. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    jamani nambeni msaada wenu!
     
  3. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hapa Moro kuna jamaa anaset vizuri mi nilikuwa na dish kama hilo sasa napata vizuri tu kama vipi ni pm
     
  4. Arselona

    Arselona JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 636
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    una2mia ricva gani na maeneo gani ya moro unapatikana?
     
  5. mwaxxxx

    mwaxxxx JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 837
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    zinapatikana, labda dish halipo kwenye position nzuri. Mimi nipo moro KOLA nazipata
     
  6. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Natumia Guf star mkuu,nipo kola B.
     
  7. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Jirani mwaxxxx!mimi nipo Kola B.nasizipati mkuu!
     
  8. S

    Sambuka JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mnafanyaje tuelekezen na sie bas, hasa ch.10 ndo kaaz kwel kwny ft6
     
  9. mwaxxxx

    mwaxxxx JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 837
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    unajua kufanya MANUAL SEARCH
     
  10. KANYIMBI

    KANYIMBI JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli Bro. Mimi pia nipo Moro - Sabasaba. Star Tv na Ch10. sizipati tangu april. Mtaalam Mzizimkavu naomba utusaidie. Mimi nina dish ft6, Receiver ninazo mbili Mediacom na ARISAT, zote zinadaka vizuri ITV na TBC1. Lakini kupata Star tv na Ch10 nimeshindwa. Au ni direction ya dish? naomba mtusaidie
     
  11. mwaxxxx

    mwaxxxx JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 837
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nimetumia mediacom mft930 plus na nimezipata zote,,,,nipo kola
     
Loading...